ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมสนุกทายผลไก่คู่ชนเงินล้าน  (อ่าน 1255 ครั้ง)

ออฟไลน์ ซุ้ม อ.จันทรา

• Newbie
  • *
ขอเชิญร่วมสนุกทายผลไก่คู่ชนเงินล้าน
« เมื่อ: มิถุนายน 01, 2015, 09:43:51 pm »
ระหว่าง ซุ้ม อ.จันทรา กับ ซุ้มสามตุ่มทอง ซึงชนกันในวันเสาร์ที่ 6 มิถุนายน นี้
โดยตอบ 2 คำถามต่อไปนี้ให้ถูกต้องทั้ง 2คำถาม สำหรับรางวัล จะได้เป็นไก่หนุ่มสาวลูกเพาะของซุ้ม อ.จันทรา จำนวน 1 คู่ ทายได้ตามสบายครับ ชอบซุ้มไหน ชอบเบอร์แข้งแบบไหน ไม่ว่ากันครับ ถือเป็นการร่วมสนุกกัน ไม่ว่าผลการชนจะเป็นยังไง ผมคัดลูกเพาะสุดหล่อกับสุดสวยไว้ให้ครับ " ไม่ดีไม่ขาย ไม่ดีไม่ให้ใคร" ครับ อย่าลืมแจ้งชื่อและเบอร์โทรไว้นะครับ โชคดีทุกท่าน
เข้าไปทำนายผลได้ที่ www.ประมูลไก่.com
คลิ้กที่เมนู ทายผลคู่เงินล้าน

ออฟไลน์ Sogasito

• Newbie
  • *
Re: ขอเชิญร่วมสนุกทายผลไก่คู่ชนเงินล้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 30, 2019, 05:34:57 pm »
ถ้าต้องการข้อมูลเพิ่มเติมจะหาได้จากที่ไหนได้บ้าง

ออฟไลน์ Akenith

• Newbie
  • *
Re: ขอเชิญร่วมสนุกทายผลไก่คู่ชนเงินล้าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 04:13:19 pm »
ใช่ครับ มันเป็นความคิดที่ดี และผมก็มีความคิดเห็นแบบนั้นเหมือนกันครับ