ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้รู้  (อ่าน 1487 ครั้ง)

ออฟไลน์ โอ๋ ราชบุรี

• Jr. Member
  • **
  • นอกกรอบวังน้ำลี้โพธาราม
ถามผู้รู้
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 06:26:19 pm »
เอาคลิ๊ปลงยังไงครับ  เพื่อนๆ   ใครรุ้ขอวิธีลงหน่อยครับ
โอ๋ราชบุรี

ออฟไลน์ Gibsonman

• เจ้าของซุ้มป่าไผ่
  • Hero Member
Re: ถามผู้รู้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 12:47:34 am »
ดูในหัวข้อลงคลิบครับโอ๋ มีวิธีการลงอยู่ ถ้าไม่เข้าใจโทรสายตรงหาคุณบูเลยครับ :) :)

ออฟไลน์ MILO

• Jr. Member
  • **
Re: ถามผู้รู้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 12:55:32 am »
ดูในหัวข้อลงคลิบครับโอ๋ มีวิธีการลงอยู่ ถ้าไม่เข้าใจโทรสายตรงหาคุณบูเลยครับ :) :)
ดูไม่ได้ครับ พี่หมอ    ผมไปหา มาให้ใหม่ครับ พี่โอ๋ ลองเข้าไปดูแล้วทำตามนะครับ   :)